ประมวลภาพบรรยากาศโครงการยกย่ องเชิดชูบุคลากรคณะแพทยศาสตร์ และการสาธารณสุข ผู้เป็นต้นแบบค่านิยม “CHULABHORN” ครั้งที่ 1 “Commitment”
ภาพบรรยากาศโครงการยกย่องเชิดชู บุคลากรคณะแพทยศาสตร์ และการสาธารณสุข ผู้เป็นต้นแบบค่านิยม “CHULABHORN” ครั้งที่ 1 “Commitment”
ในวันจันทร์ที่ 30 กันยายน 2562 เวลา 13.00 – 16.00 น. ณ ห้องประชุมใหญ่ ชั้น 2 อาคารสถาบันบัณฑิตศึกษาจุฬาภรณ์
โดยได้รับเกียรติจาก คุณกันตินันท์ เดชจินดา มาเป็นวิทยากรบรรยายแลกเปลี่ ยนเรียนรู้ ในหัวข้อ
![▪](https://ci5.googleusercontent.com/proxy/OcNJTTvvcbiOh7nfOLl3vD06xklP2REuUznJ-gwMPQZ55LcL7Q3FCQjjmEyfxVw8DnSuUQFMAONSIV_Ik8wSfBdjV1uzLX136g33a_-gEh2NNWQeqt8=s0-d-e1-ft#https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td3/1.5/16/25aa.png)
![▪](https://ci5.googleusercontent.com/proxy/OcNJTTvvcbiOh7nfOLl3vD06xklP2REuUznJ-gwMPQZ55LcL7Q3FCQjjmEyfxVw8DnSuUQFMAONSIV_Ik8wSfBdjV1uzLX136g33a_-gEh2NNWQeqt8=s0-d-e1-ft#https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td3/1.5/16/25aa.png)
![▪](https://ci5.googleusercontent.com/proxy/OcNJTTvvcbiOh7nfOLl3vD06xklP2REuUznJ-gwMPQZ55LcL7Q3FCQjjmEyfxVw8DnSuUQFMAONSIV_Ik8wSfBdjV1uzLX136g33a_-gEh2NNWQeqt8=s0-d-e1-ft#https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td3/1.5/16/25aa.png)
![▪](https://ci5.googleusercontent.com/proxy/OcNJTTvvcbiOh7nfOLl3vD06xklP2REuUznJ-gwMPQZ55LcL7Q3FCQjjmEyfxVw8DnSuUQFMAONSIV_Ik8wSfBdjV1uzLX136g33a_-gEh2NNWQeqt8=s0-d-e1-ft#https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td3/1.5/16/25aa.png)
และได้มีการมอบรางวัลเชิดชูเกี ยรติ โดยท่านคณบดีคณะแพทยศาสตร์ และการสาธารณสุข ให้แก่ผู้ที่มีคุณสมบัติ “ Commitment” มุ่งมั่น พากเพียร ไม่เลือกงาน อุทิศตน มีความรับผิดชอบในการทำงาน ต้องทำให้เสร็จและดี ตามวัฒนธรรมองค์กร “CHULABHORN” ของราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์